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MKATABA WA UTOA]JI HUDUMA KWA WANANCH

Huduma saidizi (Ma)Hitaji ya mteja Gharama ya Huduma | Muda wa
kwa mteja (Shilingi za Kenya) Kutekeleza

3. | Majibu kwa mawasiliano

|. | Kujibu simu (simu rasmi ya Kupiga simu Bila malipo Sekunde |5
ofisi)
2. | Kujibu maswali ya wateja Tembelea ofisi na kuuliza swali Bila malipo Dakika |
wanaotembelea ofisi ana kwa
ana
Kuwasiliana kimaandishi (Barua) Bila malipo Siku 5 za kazi

Barua-pepe na mitandao ya kijamii

(Twita, kitandazi, kitandaburudi) Bila malipo Siku | ya kazi

4. | Majibu kwa malalamiko na
utetesi wa umma

Wasilisha malalamiko e A Sy e

Wasilisha malalamiko kimaandishi

5. | Utatuzi wa malalamiko ; Bila malipo Siku 14 za kazi
au kimazungumzo

6. | Kufidia walalamishi Fomu ya madai ya fidia iliyojazwa ipasavyo Bila malipo Siku 90 za kazi baada ya tarehe
na kuwasilishwa pamoja na hati za kuunga ya kupokea ombi la fidia

mkono

7. | Huduma za usimamizi
wa kisheria

Barua ya uteuzi kutoka kwa Bila malipo Ndani ya siku 365 baada
Mamlaka ya Udhibiti wa Bima ya uteuzi

8. | Kufilisi bima

Kama ilivyojadiliwa Mchakato unaanza ndani ya

VIR LS. 200 72 DElEb e na mamlaka ya uteuzi saa 24 baada ya uteuzi

9 Stakabadhi ya Kampuni ya
" [ Ushuru

Kama ilivyojadiliwa na

mamlaka ya uteuzi Siku | ya kazi

Ambatanisha ushahidi wa malipo

10. | Kusajili wasambazaji

Kujaza ipasavyo;

* Fomu ya maombi

+ Wasifu wa kampuni

+ Cheti cha kujiunga/usajili

cGwEddm iy _ Bila malipo Siku 14 za kazi

« Cheti halali cha uzingatiaji ushuru/misamaha
ya ushuru

« Taarifa Halisi ya Benki

+ Nakala ya Cheti au Usajili na vyombo husika
vya udhibiti

- Risiti ya malipo ya ada isiyorejeshwa

+ Nakala za fomu za kurejesha kila mwaka
zinazowasilishwa na Sajili ya kampuni

« Kitambulisho cha Kitaifa/Pasipoti

Siku 90 baada ya

I1. | Kushughulikia Zabuni Zabuni za uwasilishaji bidhaa na huduma Bila malipo kuwasilisha zabuni
. | Taarifa ya wazabuni waliofaulu | Fikia tovuti ya ununuzi wa Bila malipo Siku | baada ya
* | na ambao hawajafaulu kielektroniki kwa taarifa kutathmini zabuni

13. [ Malipo ya bidhaa na
huduma zilizopokelewa

Agizo la Ununuzi wa Ndani(L.P.O)/ Cheti
cha ankara cha Kukamilisha/Bidhaa/Huduma | Bila malipo
zilizopokelewa

Siku 30 za kazi baada ya
Tarehe ya kupokea ombi

Siku 60 za kazi baada ya

Mdhamini Mkuu
Hazina ya Fidia kwa VWenye-Hisa

Sanduku la Posta 24203-00100 Nairobi
Simu: 0794 582 700/011 1121700

14. | Kuuza bidhaa zisizohitajika Uwasilishaji wa zabuni Bila malipo K .
upokea zabuni
I5. | Kushiriki kwa umma katika Kufahamu maswala na kushiriki Bila malipo Siku | ya kazi
mchakato wa uundaji sera kikamilifu
16. | Kuajiri wafanyakazi Fanya ombi rasmi kulingana na tangazo Bila malipo Siku 90 za kazi
Kushughulikia ombi la habari Wasilisha ombi la habari Bila malipo Siku 21 za kazi

Kituo cha KWFT, Ghorofa ya 6, Barabara ya Masaba-Kiambere Ghorofa ya 2,West End Towers, nje ya Bararbara ya Waiyaki.

Barua pepe: info@pcf.go.ke, complaints@pcf.go.ke Barua pepe: info@ombudsman.go.ke/lcomplain@ombudsman.go.ke
ﬁ PCFKenya @ @PCF_Kenya @ Policyholders Compensation Fund ‘ VWebsite: www.pcf.go.ke

PCF IMEJITOLEA KWA ADABU NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

Huduma yoyote inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyo hapo juu au afisa yeyote ambaye hatimizi ahadi za
uungwana na ubora katika Utoaji Huduma anapaswa kuripotiwa kwa:

Katibu wa Tume/Mkurugenzi Mtendaji
Tume ya Haki ya Utawala

Sanduku la Posta 20414-00200 Nairobi
Simu: +254-20-2270000 / 2303000 / 2603765 / 2409574 / 0777 125818 / 0800221349

“HUDUMA BORA, NI HAKI YAKO”
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